Har yanzu kuna fama da rikitattun abubuwan? Kuna so ku cimma ayyukan sufuri na nesa da yawa a lokaci guda?
Bisa ga ƙirar al'ada, ƙarin lokaci, ƙoƙari da farashi dole ne a kashe. Haɗaɗɗen ƙira, manyan sassa, tsadar tsada da taro mai wahala ......
KGG PT filin wasan nunin faifai na iya ƙara yawan aikin ku. Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙira yana rage lokaci a cikin matakai masu mahimmanci kuma yana ba da damar har zuwa abubuwa 9 da za a ɗauka kuma a sanya su lokaci guda tare da madaidaicin farati.
Samfura | Saukewa: PT50 | Saukewa: PT70 | Saukewa: PT120 |
Nisa mm | 50mm ku | 70mm ku | 120mm |
Max. Tsawon Jiki mm | 450mm | 600mm | 1600mm |
Matsakaicin Lambobi na Sliders | 12 | 18 | 18 |
Matsakaicin Tazara mm | 10-51.5 mm | 12-50mm | 30-142mm |
Zazzagewar PDF | * | * | * |
2D/3D CAD | * | * | * |
Idan kuna buƙatar ƙarin girma, tuntuɓi KGG don ƙarin bita da keɓancewa. |
1. Gabatarwar Aiki:
Wannan samfurin yana amfani da mota don sarrafa madaidaicin farar camshaft, cimma yanayin aiki da ake buƙata da saita madaidaicin matsayi na farar. Shigarwa da hanyoyin amfani: a kwance, hawa gefe, ko jujjuyawa.
An haramta amfani da wannan samfurin akan gadi na tsaye. Tazarar da ke tsakanin kowane faifai yana canzawa koyaushe, kuma ba shi yiwuwa a cimma motsi mai zaman kansa na abubuwan da ke zamewa. Ana daidaita canjin tazarar ta hanyar jujjuyawar shaft ɗin cam (ƙara ko rage ƙididdigar bugun bugun motar). Wurin shigar da shi ba zai iya juyawa ciki ko waje ba a dukkan kwatance kuma dole ne a yi amfani da shi a cikin <324°.
2.Yadda ake girka:
3.Maintenance da Lubrication:
*Lubrication: Yi ƙaramin kulawa da lubrication kowane kwata.
Yi amfani da rigar da ba ta da lint don tsaftace abubuwan da ke zamewa da jagororin layi, da kuma shafa ɗan ƙaramin man mai mara lint zuwa saman hanya don kulawa.
*Kulawar Cam: Yi amfani da bindigar mai don shafa ɗan ƙaramin mai mai mai zuwa ramukan masu bin kyamarar akan kowane sililin.
4.Hattara:
1.Bi da hankali ga shigarwa a kasan zane, zurfin ramukan fil kuma tabbatar da cewa fil ɗin ba su da tsayi sosai don kauce wa huda bayanan bayanan martaba ko haifar da cam ɗin da aka lalata da lalacewa.
2.Ku kula da shigarwa a kasan zane da tsayin screws. Dole ne sukurori su yi tsayi da yawa don guje wa tuntuɓar kayan bayanin martaba.
3.Lokacin shigar da bel pulley tensioner, kar a yi yawa, saboda wannan na iya haifar da camshaft ya karye.
* PT50 ƙayyadaddun tashin hankali: 12N ~ 17N.
* PT70 ƙayyadaddun tashin hankali: 32N ~ 42N.
Lura:
* Idan babu ma'aunin tashin hankali, bayan shigar da bel, yi amfani da yatsu biyu don tsunkule matsayin da kibiya ta nuna a cikin adadi kuma danna bel ƙasa ta 4 ~ 5mm.
* Idan bel ɗin ba za a iya danna ƙasa da 4 ~ 5mm ba, yana nuna cewa tashin hankalin bel ɗin ya yi yawa.
4. Yayin ƙaddamar da wutar lantarki, bin bin ƙayyadaddun daidaitawar kusurwar camshaft da aka ƙayyade a cikin zane-zane.
Matsakaicin kusurwar jujjuyawar camshaft bai kamata ya wuce juyi 0.89(320°), don gujewa karon da zai iya lalata abubuwan haɗin gwiwa).
Da fatan za a aiko mana da sakon ku. Za mu dawo gare ku a cikin kwana ɗaya na aiki.
Duk filayen da aka yiwa alama da * wajibi ne.